Onyo: Kwa sababu ya mahitaji makubwa ya media, tutafunga usajili kuanzia DD/MM/YYYY - HURRY mm:ss

Bitcoin Code

Panda Wimbi la bitcoin

Acha Nikuonyeshe Jinsi ya Kutengeneza
PESA LIVE
Sasa hivi

Thank you! Your submission has been received!
Oops! Something went wrong while submitting the form.

Jiunge na Msimbo wa Bitcoin

Kanuni ya Bitcoin ni kikundi kilichohifadhiwa peke kwa watu ambao waliruka kwenye mapato ya mwendawazimu ambayo Bitcoin hutoa na wamekusanya utajiri kwa kufanya hivyo.

Wanachama wa Nambari za Bitcoin hufurahiya mafuriko kote ulimwenguni kila mwezi wakati wanapata pesa kwenye kompyuta yao ndogo na dakika chache tu za "kazi" kila siku.
Hapa kuna likizo zetu za zamani

Sikia Kutoka kwa Wanachama Wetu Wanaotegemea Programu Yetu Kufadhili Maisha Yao Ya Starehe

Laura Abenstein
Nimekuwa mwanachama wa Nambari ya Bitcoin kwa siku 47 tu. Lakini maisha yangu tayari yamebadilika! Sio tu nimetengeneza $ 100K yangu ya kwanza, lakini pia nimekutana na watu wa ajabu sana katika mchakato. Asante, Steve!
Joey Feldman
Wakati nilijiunga na Msimbo wa Bitcoin miezi 2 iliyopita, sikuwahi kufikiria mfululizo wa matukio ambayo yangejitokeza siku chache tu baada ya kufunga programu yangu ya bure. Niliweza kufuta deni langu la $ 131,382. Hakuna hisia kubwa kuliko kukosa deni. Sasa, niko katika mchakato wa kununua nyumba yangu ya ndoto. Bado siwezi kuamini haya yote yanatokea… ninamshukuru Steve milele.
Michael Zusman
Matokeo ya programu hujisemea yenyewe ... kama nilivyoahidi, nilitengeneza zaidi ya $ 13,000 kila siku. Je! Ninahitaji kusema zaidi?
Paulo Fonzi
Jana, NILIACHA kazi yangu ... na leo, niko kwenye sherehe ya dimbwi huko Vegas! Maisha ni CRAZYYYY. Na yote ni shukrani kwa Nambari ya Bitcoin. ASANTE STEVE!
Lewis H.
Je! Hii ni ya kweli? Nilijiunga tu siku 2 zilizopita, na salio la akaunti yangu tayari limepigwa alama kwa $ 27,484.98 kubwa !!!
Chris Hadid
Ninamuuliza mke wangu anibanie kila asubuhi ninapoamka na kuangalia usawa wa benki yangu. Sijawahi kuona idadi kubwa kama hiyo hapo awali katika akaunti YANGU ya benki. Na inaendelea kukua na kukua zaidi ... hii ndio nimekuwa nikingojea maisha yangu yote. Sasa kwa kuwa nina ladha ya kile inahisi kama kuwa bosi wangu mwenyewe na kupata makumi ya maelfu ya dola kila wiki, sitaangalia nyuma tena!
Daniel Pelts
Kwa kushangaza, nilikuwa mwekezaji kwenye Wall Street. Na sijawahi kuona kitu kama hiki katika kipindi changu cha miaka 10 katika kampuni hiyo. Wenzangu wote walidhani nilikuwa mwendawazimu wakati niliacha kampuni kuwekeza na programu ya wakati wote ya Bitcoin Code. Dola 384,594 katika faida baadaye, wenzangu wote sasa WANANIAZA niwaruhusu waingie.
Magda Boltyanski
Mwishowe najua jinsi ilivyo kuishi ndoto. Sijisikii tena kama niko nje nikitafuta ndani wakati kila mtu mwingine anafurahiya. Kanuni ya Bitcoin imeniruhusu kustaafu mapema na kuishi maisha ya 1%.
Carl Edwards
Wiki mbili zilizopita, niliachishwa kazi. Na hakuna chaguzi zilizobaki, nilifikiri maisha yangu yamekwisha. Sasa ninafanya zaidi ya $ 13,261.42 kila siku na kila siku. Na kwa mara ya kwanza katika miezi 2, akaunti yangu haijachukuliwa zaidi. Asante, STEVE!

Kutana na Steve McKay

Genius Nyuma ya Msimbo wa Bitcoin

Halo - mimi ni msanidi programu wa zamani wa kampuni kubwa ambaye jina lake sipendi kutangaza.

Niliunda Programu ya Biashara ya Bitcoin ambayo imepata zaidi ya $ 18,484,931.77 kwa faida ndani ya miezi 6 iliyopita pekee.

Programu hii inafanya mamilionea haraka kuliko wawekezaji wa mapema wa Uber, Facebook au Airbnb.

Ikiwa unataka kupata milioni na Bitcoin, angalia video hapo juu ili ujifunze jinsi.

Rafiki yako,
Steve McKay
SB2.0 2022-07-15 10:12:10